Habari

WEMA SEPETU AWATAKA “WAVIMBA MACHO” WAMWACHE AUNTY EZEKIEL

on

WEMA Isaac Sepetu “Madam” amefunguka kuwa anachukizwa na watu wanaomtelea matusi mwigizaji mwenzake
Aunti Ezekiel baada ya kuhudhuria sherehe ya kuzaliwa ya mzazi mwenza wa Nasib Abdul, Zarinah Hassan “Zari The Boss Lady.”
Akizungumza, Wema alisema
unatakiwa ufike wakati watu waelewe na waongozwe kwa akili zao za kuzaliwa
kwa sababu hakuna kitu kibaya ambacho amekifanya Aunty kwa kuwa staa mwenzake
huyo kwa sasa ni mmoja wa familia hiyo.

“Jamani hebu naomba kwanza
wamuache Aunty, hana kosa lolote, hata kama ningekuwa mimi hapa nisingeweza
kuacha kwenda kwa sababu tayari ni familia na hawezi kumuacha mumewe aende peke
yake maana vitu vingine ni vya kujiongeza tu, nachukizwa sana na jinsi
wanavyomrushia maneno ya kashfa,” alisema Wema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *