Habari

WEMA SEPETU: JAMANI MSINIZUSHIE MAMBO YASIYOFAA SASA MIMI NI MTU MZIMA

on

MREMBO na msanii nyota wa Bongo
Movies, Wema Sepetu amesema kwa sasa yeye ni mtu mzima ambaye anaweza kukaa na kutoa ushauri
utakaoisaidia jamii inagawa baadhi ya watu wasiopenda maendeleo yake humzushia
amefanya matukio mbalimbali yasiyofaa.
“Mimi sio malaika bali
binadamu kama wengine ambaye ninaweza kufanya makosa lakini ajabu ni kuwa
nikifanya kosa la kibinadamu ninaandamwa sana. Ukweli unabaki palepale kwamba
nimekuwa mtu mzima ninayeweza kutoa ushauri,” alisema Wema.
Alisema kuwa binadamu anapitia
hatua mbalimbali za makuzi na hawezi kuendelea kufanya mambo ya kitoto wakati
tayari ni mtu mzima huku akiwataka wale wanaomsakama kulitambua.

“Ukifuatilia utagundua kuwa
hata lile kundi lililokuwa linajiita “Team Wema” nilikataa kwa sababu lililenga
kunichafulia mbele ya jamii ili nionekane ninaruhusu mambo yasiyo na manufaa kwa
umma,” alisema mrembo huyo wa Tanzania mwaka 2006.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *