Habari

ZINEDINE ZIDANE AENDELEA KUGOMA KUMTOA JAMES RODRIGUEZ

on

WAKATI ambapo James Rodriguez
anahusishwa na tetesi za kutaka kutua kwa mashetani wekundu wa jiji la
Manchester, klabu yake ya Real Madrid imekataa ofa yoyote.
Rodriguez mwenye umri wa miaka
25 amekuwa na mafanikio makubwa tangu atue mwaka 2014 katika kikosi cha Los
Blancos.
Akinukuliwa juu ya kumkatalia
kuondoka, kocha Zinedine Zidane aliema: “Rodriguez ni mchezaji muhimu ndani ya
Real Madrid.”
“Tetesi za sasa ni za kupuuzwa
kwani Real Madrid haina mpango wa kuachana na straika huyu.”
“Tunatambua kwamba Manchester
United na Chelsea wamo mbioni kutaka saini yake lakini nimekaa na Rodriguez na
kukubaliana baadhi ya mambo.”

“Nimemwakikishia nafasi katika
kikosi cha kwanza , nimemwambia bado ninaendelea kumwamini.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *