AISHA Bui wa Bongomuvi ambaye amerudi kwenye gemu akiwa na filamu iitwayo "Mungu Nisitiri" amekemea kiki zinazofanywa na baadhi ya wasanii na kusema kuwa zinachangia kudhalilisha tasnia hiyo.

“Kiki hazisaidii kabisa kwani ukitaka kujua hizi kiki hazina faida jaribu kuuliza mashabiki hilo nilishaliona sikyu nyingi msanii huwezi kupanda chati kwa skendo bali ni kutegemea ubora wa filamu anazoandaa,” alisema Aisha.


Msanii huyo alisema kuwa kama fashini kuonav wasanii wakitumia kiki za skendo wakitarajia kwamba zita wanyanyua na nkumbe zinazalilisha trasnia zaokwa ujumla.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac