KOCHA wa Chelsea Antonio Conte anaamini mechi ya Manchester City ni mtihani mzito sana kwao katika vita yao ya kuwania kutwaa ubingwa wa England.

Chelsea inaivaa Manchester City Jumamosi hii kwenye mechi ambayo inakutanisha timu ambazo zinafukuzana katika kuwania ubingwa.


“Huu ni mtihani mzito kwetu, unajua Manchester City ni timu nzuri itakuwa ngona nzito,” alisema Conte ambaye timu yake hivi sasa inaongoza Ligi Kuu England.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac