Habari

GUARDIOLA ASUBIRI KUOMBWA MSAMAHA NA YAYA TOURE

on

KOCHA wa Manchester City Pep
Guardiola anamwitaji kiungo wa kati, Yaya Toure, lakini bado anasubiri kuombwa
msamaha na wakala wa kiungo huyo.
Raia huyo wa Ivory Coast mwenye
umri wa miaka 33, amecheza mara moja msimu huu katika Kombe la Klabu Bingwa.
Baadae aliachwa nje katika
kinyang’anyiro hicho. Dimitri Seluk alidai kuwa Toure amefedheheshwa na uamuzi
huo.
Alipoulizwa iwapo Toure
angecheza katika Kombe la Ligi katika uwanja wa Old Trafford, Guardiola
alisema: “Unajua hali ilivyo?”
Raia huyo wa Uhispania alisema
mnamo mwezi Septemba kuwa Seluk lazima aombe msamaha iwapo Toure anahitaji
kucheza kwenye kikosi cha kwanza lakini ajenti huyo aliiambia BBC Sport wakati
huo kwamba: “Ni nini ninachofa kukiombea msamaha? Anafaa kuongea na Yaya
anayemfanyia kazi yake.”

Na huku kukiwa hakuna msamaha
uliotolewa, hakuna mapatano kati ya mkufunzi huyo na mchezaji wake.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *