Habari

JOKATE MWEGELO ATAMANI UANASIASA… asema nafasi ikitokea atajitosa bila woga

on

KIMWANA wa Bongomuvi, Jokate
Mwegelo amefunguka na kusema anaweza kuwa mwanasiasa akidai kuwa alipokuwa mdogo
alikuwa anapenda watu na maendeleo yao.
Alisema kuwa nafasi ikitokea
atajitosa ili kutimiza ndoto yake ya kuwatumikia Watanzania ingawa hakutaja
nafasi ambayo anadhani anaweza kuiwania katika siasa.
Jokate alisema: “Natamani kuwa
mwanasisa na kama ikitokea nafasi hiyo ninaweza kuwa mwanasiasa  kwani tangu nikiwa mdogo nilikuwa
ninapenda watu na maendeleo yao.”

“Kuna watu wanaona naweza kuwania uongozi na
kusema ukweli kwamba ninapenda watu na maendeleo yao na ndiyo nilivyo ila
inategemea kama nafasi itapatikana basi ninaweza kuwania.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *