KIMWANA wa Bongomuvi, Jokate Mwegelo amefunguka na kusema anaweza kuwa mwanasiasa akidai kuwa alipokuwa mdogo alikuwa anapenda watu na maendeleo yao.

Alisema kuwa nafasi ikitokea atajitosa ili kutimiza ndoto yake ya kuwatumikia Watanzania ingawa hakutaja nafasi ambayo anadhani anaweza kuiwania katika siasa.

Jokate alisema: “Natamani kuwa mwanasisa na kama ikitokea nafasi hiyo ninaweza kuwa mwanasiasa  kwani tangu nikiwa mdogo nilikuwa ninapenda watu na maendeleo yao."

“Kuna watu wanaona naweza kuwania uongozi na kusema ukweli kwamba ninapenda watu na maendeleo yao na ndiyo nilivyo ila inategemea kama nafasi itapatikana basi ninaweza kuwania."
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac