NI kama vile mambo yanakwenda kuwa magumu kwa kocha wa Manchester United, Jose Mourinho ambaye sasa amedhamiria kuwapiga bei wachezaji wanane wa kikosi chake baada ya kutoridhika na viwango vyao.


Juzi aliwalaumu wachezaji wake kuonyresha kiwango kibovu na kupoteza mechi ya Ligi ya Europa dhidi ya Fenerbahce walioshinda mabao 2-1.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac