Habari

MONALISA AKATAA SHAVU KWENYE MUVI ZA CHIPUKIZI ZISIZO NA UBORA

on

MKONGWE wa Bongomuvi, Monalisa ameweka wazi kuwa hayuko tayari kushirikishwa kwenye filamu za wasanii
chipukizi ambazo zinaweza kumshusha hadhi yake.
“Ni lazima nijiridhishe kwanza
kama filamu husika inaweza kuendelea kulinda hadhi yangu lakini nikibaini
kwamba inaweza kuniharibia sitakuwa tayari kushirikishwa,” alisema Monalisa.
Msanii huyo alisema kuwa
anatambua umuhimu wa kuibua vipaji lakini pia anazingatia umuhimu wa kulinda
hadhi ya jina lake kwenye sanaa hiyo isipotee kwasababu ya kushirikishwa
katika filamu mbovu.

“Ruksa msanii chipukizi
kunishirikisha katika filamu iwapo tutakubaliana malipo lakini cha msingi ni
kuangalia kazi yenyewe kama inaweza kuendelea kulinda hadhi ya jina langu,”
alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *