Habari

SHOLO MWAMBA: KWANZA MUZIKI, MAPENZI NA NDOA BAADAE

on

MKALI wa muziki wa Singeli,
Seif Mwinyijuma “Sholo Mwamba” amesema kuwa hawezi kuoa kwa sasa na badala yake
ameelekeza nguvu kwenye muziki hadi hapo baadae.
Sholo Mwamba alisema kuwa
mipango ya kuoa ipo na haitafutika hata kidogo, lakini kwa sasa ameamua kukuza
muziki wake kwanza ili aendelee kufanya vizuri zaidi.
“Nina mchumba lakini siwezi
kuoa kwa sasa kwani anaishi kwao na mimi niko peke yangu, lakini sababu kubwa
ya kutooa mapema ni kutaka kuelekeza nguvu katika muziki wangu kwanza,” alisema
Sholo aliyeshirikishwa na Profesa Jay katika wimbo wa “Kazi Kazi.”

Alisema kuwa muziki wa Singeli
unatakiwa kuenea nchi nzima, kwa maana hiyo ni lazima ajipe muda wa kutosha wa
kujiimarisha katika muziki huo ndipo mambo mengine yafuate.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *