Habari

SNURA WA MAJANGA AMMWAGIA SIFA “CHURA” MPYA

on

SNURA Mushi amesema kuwa wimbo
wake wa “Chura” alioufanyia mabadiliko una mashabiki wengi kuliko ule wa kwanza na
hivyo ana uhakika ataendelea kuvuna pesa kupitia wimbo huo.
Alisema alipoutoa kwa mara ya
kwanza kabla kuzuiwa na serikali ulitazamwa mara 53,174 kwa kipindi kifupi
lakini huu wa sasa umetazamwa zaidi ya mara 90,000 ndani ya kipindi kifupi.
“Hii inaonyesha kuwa Chura mpya
ni zaidi wa yule wa kwanza hivyo nina uhakika nitaendelea kubamba mashabiki na
sababu kubwa ni kwamba wimbo huo ulitokea kupendwa tangu mwanzo,” alisema
Snura.

Alisema kuwa anaishukuru
serikali kwa jinsi ilivyomrekebisha na sasa ana uhakika wa kufanya kazi zake
kwa umakini na kuwasaidia wasanii wenzake kuandaa nyimbo kwa kuzingatia
maadili.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *