Habari

“WASANII WA BONGOFLEVA WAMESHINDWA KUTUMIA VIONJO VYAO WENYEWE” JAY MOE

on

MUZIKI wa Kizazi Kipya
umeelekea kupoteza asili yake kwa sababu wasanii wengi wa Bongofleva
wameshindwa kutumia vionjo vyao wenyewe na kuanza kuimba kama wenzao wa nje,
kwa mujibu wa Jay Moe.
Rapa huyo amesema wasanii
kwenda kurekodi nje ya nchi ni jambo jema kwavile hatua hiyo inasaidia kuongeza
soko la muziki wao, lakini tatizo linakuwa kwenye kuiga vionjo.
Msanii huyo ambaye amerudi
kwenye gemu akiwa na wimbo “Pesa Madafu” alisema wasanii waendelee kwenda
Nigeria na Afrika Kusini lakini wakizingatia kutumia vionjo vyao ambavyo
vinasaidia kuitangaza Tanzania.

“Kwa sasa ninajipanga kuibua
vipaji vya kina Nikki Mbishi Climax kwa kushirikiana na P-Funk kwa kutoa albamu
ambayo itasambazwa mikoa mbalimbali hapa nchini,” alisema Jaymoe.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *