NYOTA wa filamu za vichekesho, Dokii amefunguka na kusema kuwa pamoja na kwamba ameokoka lakini hajaacha uigizaji kwa vile anategemea sanaa kupata pesa za matumizi na za sadaka.

Alisema kuwa kuna watu walimwelewa vibaya aliposema kuwa ameokoka wakadhani kwamba ameaacha sanaa kumbe si kweli bali anaendelea kuigiza kama kawaida ingawa ana muda mrefu hajaandaa filamu.

“Nikiacha kuigiza nitapata wapi pesa ya mafuta ya gari, nitapata wapi pesa ya kula na nitapata wapi sadaka? Watu wasiniwekee maneno mdomoni mimi sijaacha uigizaji,” alisema Dokii.


Alisema alianza uigizaji mwaka 1999 na alishashiriki filamu zaidi ya 20 ambazo anaamini alizitendea haki hadi kumfanya watu wengi kumfahamu na kufurahia uigizaji wake wa kuvaa uhusika.
USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac