Habari

JACQUELINE WOLPER: SIJISIFU MI MREMBO WEWE

on

KIMWANA wa Bongomuvi Jacqueline Wolper ataendelea kupendeza hata bila ya kujilemba sana kwa vile
ndivyo Mungu alivyomuumba akiwa mrembo mwenye mvuto mkali.
“Sio kwamba ninajisifia ukweli
ni kwamba mimi na mrembo na nitaendelea kuwa mrembo kwani ndiyo nilivyojaaliwa
na mwenyezi mungu kwani hata bila kujirewmba ninapendeza,” alisema Wolper.

Mbali na hilo alisema kuwa yeye pia ni miongoni mwa wasanii wanaofuatilia na mashabiki wengi kwenye mitandao
ya kijamii kutokana na kipaji chake cha kuigiza ingawa kwa sasa amejikita zaidi
katikas biashara.
“Hata kama sijaonekana kwenye filamu kwa muda bado jina langu ni kubwa na litaendelea kuwa na mvutokwani ndivyo ambavyo Mungu ameniumba mengi,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *