Habari

MOURINHO ASEMA: “NIMEACHIWA TIMU MBOVU NA VAN GAAL, MSITEGEMEE UBINGWA”

on

KOCHA
wa Manchester United, Jose Mourinho amekiri kuwa itakuwa ngumu kwa kikodsi
chake kutwaa ubingwa kutokana na ubovu wa timu aliyoachiwa na Louis Van Gaal.
Manchester
United ilifungana bao 1-1 na Westham katika mechi ya Ligi Kuu England mwishoni
mwa wiki iliyopita.
United
haijatwaa ubingwa tangu msimu wa 2012/13 wakati Sir Alex Ferguson alipoachia
ngazi kuinoa timu hiyo.
Timu
hiyo imepita katika kipindi kigumu baada ya kuwa chini ya David Moyes na Van
Gaal.

Mourinho
anakiri kuwa ana kibarua kizito kubadili kikosi kilichoachwa na Van Gaal.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *