Habari

MWANAFA ASEMA HANA HAJA YA KUTOA ALBAMU KWA SASA

on

MWANA FA amesema hajatoa albamu kwa zaidi ya miaka mitano sasa kutokana na
kile alichodai kuwa ni kukosekana kwa kile alichokiita “uwekezaji wa kueleweka”
katika muziki nchini.
Alisema kuwa tangu alipofyatua albamu ya “Habari Ndio Hiyo” hajatoa nyingine
na ataendelea kusubiri kwanza hadi hapo atakapojirihisha kuwa akiitoa hatopata
hasara.
“albamu yangu ya mwisho ni ile ya “Habari Ndo Hiyo”, ambayo niliitoa zaidi
ya miaka mitano iliyopita na bahati mbaya haikufanya vizuri sokoni ingawa
ilikuwa na nyimbo zilizoshiba,” alisema MwanaFA.
Rapa huyo ambaye hivi sasa anatamba na wimbo wake wa “Dume Suruali” alisema
kuwa hawezi kutoa albamu kwa sababu tu mashabiki wanataka bali anaangalia kama
inaweza kusambazwa kila kona ya nchi na akapata mafanikio.       

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *