MSANII wa nyimbo za asili ya Kihaya, Saida Karoli amesema kuwa yuko mbioni kushuti video za nyimbo zake za zamani ambazo aliziacha katika audio tu wakati huo alipokuwa akitamba.

“Muziki umenipa mafanikio mengi ikiwmo elimu ya muziki pamoja na darasa ambayo awali sikuwa nay a kutosha na sasa ninajiandaa kutoa kazi nyingi zaidi ikiwa ni pamoja kushuyti video za nyimbo zangu za zamani,” alisema Saida.

Alisema amekuwa kimya kwa muda mrefu kwa vile hakuwa na meneja na kusababisha nyimbo zake kiuytofikia mbali lakini sasa anajipanga vizuri ili kuweka kila kitu sawa.


“Tangu mwaka 2007 sikuwa na meneja ndiyo maana kazi ninazo fanya haziwa fikii walengwa inavyo trakiwa kwa sababu nina jisimamia mwenyewe lakini sasa nina uhakika kila kitu kitakwenda sawa,” alisema.
USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac