Habari

BAADA YA “MARIO”, BABY MADAHA SASA KUIBUKA NA KITU “KRAZON”

on

BAADA ya kuipua video ya wimbo “Mario”
akiwa na kundi la Scorpion Girls, staa wa muziki wa Kizazi Kipya, Baby Madaha
amesema kuwa anajiandaa kutoa mwingine binafsi uitwao “Korazon”.
“Huo utakuwa wimbo wangu wa
kwanza kwa mwaka huu wa 2017 mimi kama Baby Madaha, hivyo mashabiki wangu
wajiandae kupata kitu hicho wiki chache zijazo,” amesema.
Kuhusu video ya wimbo Mario,
amesema kuwa ameimba na wasanii wenzake Isabella Mpanda na Jini Kabula ambaye
sasa ameamua kuokoka na kuimba nyimbo za Injili.  

Amesema kuwa baada ya kumaliza
video ya wimbo huo, Jini Kabula aliwaambia kwamba hataki tena kuimba muziki wa
kidunia, hivyo amebaki yeye (Baby na Isabella) 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *