Habari

FID Q AMVULIA KOFIA NAY WA MITEGO… sasa yuko tayari kupiga nae kolabo

on

WIMBO “Sijiwezi” wa Nay wa
Mitego umemkuna vilivyo rapa mkongwe Fid Q na sasa amesema kuwa yuko tayari
kufanya kolabo na msanii huyo machachari asiyeishiwa vituko.
“Kwa kweli wimbo huo umekaa
vizuri, hasa ile chorus, niko tayari kufanya nae kolabo kwani nimeufatilia sana
muziki wa Nay wa Mitego na kugundua kuwa yuko vizuri,” alisema Fid Q.
Rapa huyo ambaye kwa sasa
anatamba na wimbo wa “Kemosabe” alisema kuwa Nay sio rapa mwepesi kama ambavyo
mwenyewe amekuwa akijiona bali ni miongoni mwa marapa wenye uwezo mkubwa.

Hata hivyo kwa upande wake, Nay
wa Mitego alisisitiza kuwa hawezi kujilinganisha na Fid Q kwa madai kuwa yeye
(Nay wa Mitego) bado ni rapa mwepeasi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *