Habari

JAQUELINE WOLPER: HABARI ZA KUACHANA NA HARMONIZE NIACHIENI MWENYEWE

on

NYOTA wa filamu Bongo, Jaqueline
Wolper ameomba abebe mwenyewe sakata linaloendelea sasa la kuwepo kwa habari za
kuachana na mpenzi wake msanii wa Kizazi Kipya, Harmonize.
Wolper amesema kuwa kwa sasa
hataki kuliweka wazi jambo hilo na kwamba likimshinda atashirikisha watu wengine
na kwamba kuna baadhi ya mambo yanayoendelea ambayo anayachukulia kama sanaa
tu.
“Naombeni niendelee nalo
mwenyewe kwanza nikiweza nitaliweza au vinginevyo nitawashirikisha, hayo
mengine mnayosikia ni sanaa tu na “kiki” ambazo watu wanazitengenezea habari,”
alisema Wolper.
Msanii huyo amesema amekuwa
akipokea simu za watu wengi na wengine kumfuata dukani kwake kumuuliza kama
wanayoyasikia ni ya kweli ama uzushi, lakini anawajibu kwamba hana la kusema.

Pamoja na maelezo hayo, Wolper
aligusia kidogo bila kutoa ufafanuzi kwa kusema kwamba tangu angali mdogo
anapenda mapenzi na anaheshimu sana mahusiano.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *