Habari

JONAS MKUDE AUSHUKIA MTANDAO WA GOAL KWA MADAI YA UPOTOSHAJI KUHUSU SIMBA SC

on

NAHODHA wa Wekundu wa Msimbazi, Jonas Mkude ameushukia mtandao wa Goal kwa madai ya kutoa taarifa za upotoshaji
kuwa wachezaji wa Simba SC wanadai mishahara ya miezi miwili.
Akiongea na Saluti5 saa chache zilizopita, Mkude amesema kuwa taarifa hizo ni za uongo mkubwa na
ni zenye lengo baya la kuwaondoa katika nia ya kuipa ubingwa timu yao.
“Mimi naamini mwandishi wa
makala hii anatumika na wapinzani wetu. Timu inayoongoza Ligi na iliyofuzu
kwenye raundi nyingine utasemaje inafanya vibaya?” alihoji Mkude.

Mkude amewaomba Wana Simba
waendelee kushikamana ili kufanikisha malengo yao, huku akisisitiza kuwa
mwandishi wa makala ya Goal ni mnafiki na anafaa kupuuzwa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *