Habari

KOCHA CARLO ANCELOTTI ATANGAZA JEURI BAYERN MUNICH

on

KWA kile ambacho unaweza kusema
ni kwamba kocha wa Bayern Munich, Carlo Ancelotti ni jeuri, hebu kwanza msikie.
Kocha huyo, Ancelotti amesema
kuwa angekuwa na wasiwasi kama angekwenda mapumziko ya majira ya baridi ya
michuano ya Ligi ya Bundesliga kabla haijafikia katika kiwango chake.
Kauli ya kocha huyo imekuja
ikiwa ni baada ya mabingwa hao wa Ligi ya Mabingwa kufungwa na timu za Atletico
Madrid na Rostov kwa bao 1-0 katika michuano ya Ligi ya Bundelsliga na Borussia
Dortmund, pia na sare ambayo haikutarajiwa dhidi ya timu ya Cologne na
Hoffenheim ikiwa nyumbani, jambo ambalo limezua hali ya wasiwasi kuhusu mbio
zao za kuwania ubingwa.
Hata hivyo baada ya kupata
ushindi mfululizo ukiwemo wa mabao 3-0 dhidi ya wapinzani wao katika mbio za
kuwania ubingwa RB Leipzig huku wakiwa hawana uhakika wa kutwaa ubingwa mwaka
2017 licha ya kuwa wapo juu kwa zaidi ya pointi tatu katika msimamo wa Ligi
hiyo ya Bundesliga, Ancelotti anadai kwamba jambo la muhimu kwao ni kuongeza
kiwango katika msimu huu kwa sasa.
“Bado tunahitaji kuongeza
kiwango lakini bado tuna muda kwa hilo,” Ancelotti aliuambia mtandao wa TZ.
“Kama tusingekuwa katika ubora
katika kipindi cha kwanza msimu huu tungejutia kwa hilo,” aliongeza kocha huyo.

Alisema kuwa wanachokitaka kwa
sasa ni kushinda taji la michuano hiyo ya Bundesliga na kuweza kwenda mbali
katika michuano ya Ligi ya mabingwa na kama wataishia nusu fainali itategemea
na mabao mengi ambayo ataweza kuyadhibiti.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *