Habari

MATONYA AMVULIA KOFIA GIGY MONEY… asema ana sifa zote za kumfanya ashiriki kwenye video za wasanii mbalimbali

on

MSANII mkongwe wa Bongofleva, Matonya amemsifia “video vixen” Gigy Money
kuwa ana sifa zote za kumfanya ashiriki kwenye video za wasanii mbalimbali
nchini.
“Kwanza anajiamini, ni mbunifu na ana kila kitu ambacho kinafaa kwenye kazi
ya muziki ndio maana na mimi nimemshirikisha kwenye video ya wimbo wangu wa “Hakijaeleweka”,”
alisema Matonya.
Msanii huyo ambaye jina lake halisi ni Seif Shaaban, alisema kuwa video ya
wimbo wake huo imetoka mwanzoni mwa wiki hii na imeshapata watazamaji wengi
ambao wamekuwa wakiifuatilia.

Amesema kuwa wapo baadhi ya watu ambao wamekuwa wakimsema vibaya Gigy
Money, lakini kwake (Matonya), anamuona kama ni mtu muhimu na mwenye kipaji cha
hali ya juu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *