Habari

MKONGWE RASHID PEMBE ATOA NENO KUHUSU VIJANA JAZZ ILIYOPOTEZA MSISIMKO

on

MPULIZAJI gwiji wa Saxaphone, Rashid Pembe “Profesor” amekiri kupungua
makali kwa bendi yake ya zamani ya Vijana Jazz na kusema inaweza kurudi kwenye
chati iwapo viongozi wake wa sasa watakubali mabadiliko.
Akiongea na Saluti5, Pembe ambaye sasa anamiliki bendi yake mwenyewe ya
Mark Band, amesema enzi za utawala wake, baada ya kifo cha Chiriku Hemedi Maneti,
ilibidi akubali kuiongezea nguvu bendi hiyo kwa kuwaleta waimbaji wanne wenye
uwezo zaidi yao.
“Ilibidi nikubali mabadiliko kwa kuwang’oa kwenye bendi zao Benno Villa
Antony, Jerry Nashon Dudumizi, Rahma Shari, Suleiman Mbwembwe na kuwaleta
Pambamoto,” amesema.

Amesema ingawa pia viongozi wa ngazi za juu wanahusika
katika kuirudisha bendi hii katika ubora wake, lakini lazima kwanza wanamuziki
wenyewe wakubali kuwaleta wasanii wenye mbinu za kimuziki zaidi yao.  

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *