Habari

MOURINHO: KUSUASUA KWA MAN UNITED KUMELETA UMOJA NA UELEWANO KIKOSINI

on

KOCHA wa Manchester United,
Jose Mourinho amesema kuwa kuboronga kwa timu hiyo mwanzoni mwa msimu
kumesaidia kuleta umoja na uelewano katika kikosi chake.
Mourinho alisema, katika
kipindi ambacho timu yake inasuasua ilisaidia kuongeza upendo kati yake na
nyota wa kikosi hicho.
“Kwa kawaida upendo katika timu
huongezeka pale mnaposhinda, hata hivyo kwa Manchester United imekuwa kinyume
chake kwani kipindi tunafanya vibaya ndio tuliweza kuongeza ukarimu katika
kikosi,” alisema Mourinho.
Mourinho alisema wachezaji
walitulia na kuendelea kumheshimu licha ya timu kuboronga.

“Sasa tunafaidi matunda kwa
kushinda mechi mfululizo kwa sasa,” alisema Mourionho ambaye timu yake ilicheza
na Reading juzi kwenye mechi ya mtoano ya kuwania Kombe la FA.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *