Habari

RIYAMA ALLY ATAMBA HAWEZI KUCHUJA KWENYE BONGOMUVI

on

MWIGIZAJI machachari wa filamu
Bongo, Riyama Ally hawezi kuchuja kwenye Bongomuvi kutokana na kile alichodai
kwamba anajua na anazingatia miiko ya sanaa.
Amesema kuwa ana mambo mengi
yanakuja na amejipanga kupaa zaidi katika fani hiyo kwa mwaka huu 2017.
“Mimi ninajua miiko ya sanaa,
jambo ambalo linanifanya nizidi kung’ara kwenye filamu na pia uigizaji ni kazi
yangu ya maisha na siifanyi kwa mzaha,” alisema Riyama.

Mwigizaji huyo alisema kuwa,
kwa kuzingatia miiko yote ya sanaa hatarajii kuchuja haraka kama ambavyo baadhi
ya wasanii wamekuwa wakipotea ghafla kwenye sanaa kwa kutozingatia miiko.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *