Habari

SHAMSA FORD ASEMA MATABAKA NDANI YA BONGOMUVI YANACHANGIA KUWAKWAMISHA WASANII KIMAENDELEO

on

MWIGIZAJI wa filamu, Shamsa
Ford anasema kuwa matabaka yaliyoko ndani ya Bongomuvi yanachangia kukwamisha
maendeleo ya tasnia hiyo kwa wasanii.
Amesema kuwa umefika wakati
sasa wasanii wa filamu waache matabaka na kujiona kama kitu kimoja ili kusaidiana
katika kazi na kuhakikisha Bongomuvi inarudi kwenye chati.
“Wapo baadhi ya wasanii
wanaojiona kuwa wao ni bora kuliko wengine na ni wagumu kuwapa wenzao namba zao
za simu wakati wako kwenye tasnia moja, hali ambayo naiona inachangia
kukwamisha ushirikiano,” alisema Shamsa.

Alisema, wito wake kwa wasanii
wenzake ni kwamba wanapouanza mwaka huu mpya wa 2017 wabadilike, waache
matabaka na kuungana kwa ajili ya kuendeleza fani yao ambayo ina mashabiki
wengi hadi nje ya nchi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *