Habari

SNURA ATAMANI KOLABO NA SHILOLE… asema bifu lililokuwa kati yao lilishamalizika siku nyingi

on

NYOTA wa filamu na muziki
wakizazi kipya Snura amesema anatamani kufanya kazi na Shilole kwa vile bifu
lililokuwa kati yao lilishamalizika siku nyingi.
Snura alisema hayo wakati
akiojiwa na kituo kimoja cha redio na fufafanua kuwa bifu lao yalikuwa mambo ya
zamani sana na walishayamaliza na sasa wako sawa na hawawezi kugombana na pia
muziki wao haufanani.
“Natamani sana kufanya kazi na
Shilole ikiwezekana tufanye wimbo wa pamoja ama filamu kwa kuwa yeye ni msanii
mzuri wa kuigiza naamini tukifanya hivyo tutatengeneza pesa nzuri,” alisema Snura.

Alisema kuwa kila mara amekuwa
akijitahidi kumtafuta Shishi Baby kwa lengo la kumweleza nia yake hiyo lakini
bado inaonekana kimwana huyo bado hajawa tayari kushirikiana katika kazi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *