Habari

STEVE NYERERE ASEMA 2017 KUANZA TENA KUTOA MUVI MOJA KILA MWAKA

on

STEVE Nyerere amekiri kushindwa
kutimiza ahadi yake ya kutoa filamu moja kila mwaka na sasa amesema kuwa
anajipanga kuhakikisha hachemki tena mwaka 2017.
Mwanzoni mwa mwaka jana msanii
huyo aliahidi kutoa filamu moja lakini ahadi hiyo haikutimia kutokana na kile
alichodai kuwa ni sababu ambazo ziko juu ya uwezo wake.
“Ahadi yangu ya kutoa filamu
moja kwa mwaka itatimia mwaka huu kwa sababu sikufanya hivyo mwaka jana
kutokana na mambo yaliyoingilia kati na kunilazimisha kuhairisha kimyakimya,”
alisema.
Mchekeshaji huyo alisema kuwa
msimamo wake wa kutoa filamu moja kwa mwaka unalenga kuhakikisha anatoa kazi
yenye ubora wa hali ya juu na inayokubalika kwa mashabiki wa tasnia hiyo.

“Kutoa filamu kila baada ya
mwezi ama baada ya miezi mitatu ni sawa na kulipua na nimekuwa nikiwashauri
wenzangu kuachana na mtindo huo na kujipa muda wa kutosha wa kuandaa kazi
nzuri,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *