Habari

TUNDAMAN AANZA KUSHUTI VIDEO YAKE YA “MWANAUME SURUALI”

on

TUNDAMAN ameanza kushuti video
ya wimbo wake “Mwanaume Suruali” ambayo alilazimika kuisimamisha kwa muda baada
ya Mwana FA kutoa wimbo wake unaotamba sasa wa “Dume Suruali”.
Msanii huyo alisema kuwa
alianza kutangaza ujio wa “Mwanaume Suruali” mapema mwaka 2016 na ndio
ulitakiwa kutoka kabla ya mwingine wa “Debe Tupu” ambao tayari uko sokoni.
“Lakini kabla ya “Mwanaume
Suruali” haujatoka alikuja mwelekezaji wa video na kunambia Mwana FA ana wimbo
ambao una ujumbe unaofanana na wangu, akaniomba nimpe nafasi na tayari
ameshatoa video, hivyo sasa ni zamu yangu ya kuendelea na huu wa kwangu,”
alisema Tundaman.

Aliongeza kuwa amelazimika
kuufanyia mabadiliko kidogo wimbo wake huo ili utofautiane na ule wa Mwana FA
kwa madai kuwa aliusikiliza “Dume Suruali” na kubaini baadhi ya vitu
vinafanana.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *