Habari

YOUNG DEE AGOMA KUUVUSHA MUZIKI WAKE NJE YA MIPAKA HADI KIELEWEKE BONGO

on

RAPA Young Dee amesema kuwa
bado muziki wake haujapenya vizuri ndani ya nchi na kwamba hali hiyo
inakwamisha mipango yake ya kujitangaza kimataifa kama wafanyavyo baadhi ya
wasanii.
Alisema kuwa ataendelea
kuelekeza nguvu zake kwenye soko la ndani hadi hapo atakapoona kwamba muziki
wake umewafikia Watanzania wengi ndipo atakapoanza harakati za kusaka soko la
kimataifa.

“Ninachoamini ni kwamba msanii
hawezi kufanya vizuri kimataifa ikiwa nyumbani bado hafanyi poa, ndio maana
ninasema kwamba siwezi kukimbiklia huko kabla ya kupata soko huku,” alisema
Young Dee.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *