Habari

BILL NAS AZIMA TETESI ZA KUTOELEWANA NA GODZILLA

on

RAPA Bill Nas amezizima tetesi zote za bifu baina
yake na mkali Godzilla baada ya kuweka wazi kuwa hajawahi kugombana nae na
kwamba hana tatizo lolote na mkali huyo anayetamba na ngoma ya “Kila Wakati”.
Bill Nas aliyasema hayo alipokuwa akihojiwa na
kipindi cha “The Playlist” kinachoongozwa na mkali Lil Ommy kupitia Times Fm.

“Mimi na Godzilla tuko poa tu na mara ya mwisho
alinipigia simu nikiwa Arusha na niliahidi kumtafuta ndani ya wiki hii sema
nilikuwa bize na mitihani so nimemaliza juzi tu nadhani nitaonana nae ila sina
shida yoyote na Godzilla,” alisema Bill Nas.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *