Habari

JOSE MOURINHO ASEMA WACHEZAJI WABINAFSI LEICESTER WAMEMSALITI RANIERI

on

KOCHA wa
Manchester United, Jose Mourinho amewashutumu wachezaji wa Leicester City kwa
kuwa na ubinafsi wa kumsaliti aliyekuwa kocha wao, Claudio Ranieri.
Mreno huyo
alivaa kofia yenye nembo za “CR” akimuunga mkono Ranieri kabla ya kuwashutumu wachezaji
hao ambao wengi wao walisaini mikataba mipya baada ya kushinda taji la Ligi.
Mourinho alifutwa
kazi katika mazingira kama hayo msimu uliopita kufuatia mgomo wa wachezaji,
lakini akasema kuwa kisa alichofanyiwa kilikuwa kidogo sana ikilinganishwa na
vile Ranierio alivyofanyiwa.
“Nadhani
msimu huu ulianza na ubinafsi mwingi wachezaji wakitaka kupewa mikataba mipya.”
“Watu
wakifikiria fedha zaidi wengine wakiamua kuondoka bila kujali ni nani
aliyewafanya kufika walivyo,” alisema Mourinho.
Mourinho aliongeza
kusema kwamba wachezaji wengi mara zote wamekuwa wabinafsi kiasi kwamba
wanachangia makocha kuonekana sio watu wa muhimu wakati kumbe ndio chachu ya
mafanikio ya klabu.
“Ukiangalia
kilichonitokea mimi pale Chelsea kinaweza kulingana kabisa na kile
kilichomtokea Ranieri, kwasababu haiwezekani kocha awape ubingwa leo hii
mumuone hafai.”
“Wachezaji
wamechangia kwa kiasi kikubwa sana kuhakikisha Ranieri anatupiwa virago nah ii ni
tabia ya kawaida sana katika klabu nyingi za Ulaya, kwa hakika kabisa hali hii
haikubaliki.”

Ranieri baada
ya kuipandisha Ligi Kuu Leicester aliifanikisha kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu kwa
mara ya kwanza na kuiwezesha kushiriki michuano ya Ligi ya Mabingwa kwa mara ya
kwanza msimu huu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *