Habari

KOCHA OMOG ATAMBA KUIPA SIMBA UBINGWA WA LIGI KUU MSIMU HUU

on

LICHA ya
kwamba Simba imebakiza mechi saba kumaliza Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara
msimu huu wa 2016/17, kocha wa wekundu hao wa Msimbazi, Mcameroon Joseph Omog
ameahidi kuipa ubingwa wa Tanzania Bara hata kama atateleza mchezo mmoja.
Omog anaamini
Simba itachukua ubingwa wa Tanzania Bara msimu huu kutokana na msingi imara
alioujenga tangu mwanzo wa msimu.
Mcameroon huyo
alijiunga na Simba mwanzoni mwa msimu huu akichukua mikoba ya Mwingereza Dylan
Kerr.
Kerr alikuwa
akiinoa Simba lakini akatimuliwa baada ya kushindwa kufikia malengo ya
Wanasimba, nafasi ya Mwingireza huyo ilikaimiwa kwa muda na Mganda Jackson
Mayanja ambaye sasa ni msaidizi wa Omog.
Kocha huyo
mwenye rekodi ya kuvutia akiipa ubingwa wa Kombe la Shirikisho barani Afrika
timu ya FC Leopards ya Congo Brazaville, pia akaipa ubingwa wa Tanzania Bara
timu ya Azam FC aliyoiongoza kwa msimu mmoja, Simba wakaridhishwa na rekodi
hiyo na ndio maana wakampa mkataba wa miaka miwili.

“Matarajio
yangu ni kuipa ubingwa Simba msimu huu, tuna kikosi kizuri na sidhani kama
tunaweza kushindwa hata kama tutateleza mchezo mmoja,” alisema Omog ambaye si
mzungumzaji sana kama walivyo makocha wengi wa Kiafrika.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *