KOCHA wa Uganda, Sredojevic Milutin “Micho” amechimba mkwara Shirikisho la soka Uganda (FUFA), kutaka alipwe malimbikizo ya mshahara wake.

Micho alisema FUFA ikishindwa kumlipa basi ataachia ngazi na kufungua mashitaka dhidi yao.

Kocha huyo hivi karibuni aliiongoza Uganda kufuzu kwa fainali Afrika mwaka huu ambapo timu hiyo iliondolewa kwenye makundi.


Pamoja na kutolewa, Uganda ilicheza soka la hali ya juu kwenye michuano hiyo.
USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac