Habari

MJEDA ATUPWA JELA NIGERIA KWA KUMSHAMBULIA MSANII WA FILAMU

on

OFISA mmoja
wa jeshi la Wananchi wa Nigeria, Suleiman Olamilekan amehukumiwa kutumikia jela
kwa siku 28 na kufanyishwa kazi ngumu kwa kumshambulia msanii wa filamu.
Mwanajeshi huyo
amebainika kuwa alimshambulia mwigizaji wa kike wa Nollywood, Ebere Ohakwe na
baada ya kifungo hicho anaweza kuchukuliwa hatua zaidi ya kinidhamu.

Msemaji wa Jeshi,
Kanali Aminu Iliyasu amesema jeshi halitamvumilia ofisa wake yeyote atakayebainika
kuwanyanyasa raia kwa sababu zozote zile, kwani jukumu lao ni kuwalinda raia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *