Habari

OMMY DIMPOZ KUPAKUA NNE KWA MPIGO… asema zitakuwa funga kazi ya mwaka 2017

on

OMMY Dimpoz
anatarajia kufyatua nyimbo nne, huku mbili kati ya hizo akiwa ameshirikisha
baadhi ya wasanii na nyingine kuimba mwenyewe, ambazo zitakuwa ni za “funga
kazi” mwaka huu.
Alisema,
atashirikisha wasanii wenzake kwa kuwa anatambua kwamba kolabo ni jambo la
kawaida katika muziki na anaweza kushirikisha msanii kutoka lebo ya WCB
inayoongozwa na Diamond Platnumz.
Alisema kuwa
haoni tatizo kufanya kolabo na masanii wa lebo hiyo kwa madai kwamba muziki ni
biashara na pia anaangalia muunganiko wa sauti yake na msanii anayemshirikisha.

Dimpoz amekuwa
akitamba na wimbo wake wa “Kajiandae” ambao ameimba kwa kumshirikisha nyota
mwenzake, Ali Kiba.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *