Habari

CANNAVARO AWAAHIDI WANA YANGA KUPAMBANA HADI DAKIKA ZA MWISHO

on

WACHEZAJI wa
Yanga wamezisikia sana tambo za watani wao Simba, Lakini wakajibu kwa kusema
hawatakubali kuuachia ubingwa kwa maneno bali watapambana hadi dakika ya
mwisho.
Akizungumza na
Saluti5 wiki iliyopita kwenye uwanja wa Taifa jijini Dar es salaam, nahodha wa
Yanga, Nadir Haroub “Cannavaro” aliwataka wanachama na mashabiki wa timu hiyo
kuwaunga mkono.
Alisema, pamoja
na tambo za Simba lakini hadi hivi sasa wao wanaamini ndio watakaoutetea
ubingwa wao ambao wameushikilia kwa misimu miwili  mfululizo.
Cannavaro
alisema, kama wanachama watawapa sapoti ya kutosha haoni kitakachowazuia
kutetea taji lao na kulinyakua moja kwa moja kutokana na kanuni za sasa za
mashindano hayo.

Mpaka hivi
sasa nafasi ya ubingwa wa msimu uu umebaki kwa Yanga na watani zao Simba wakati
timu nyingine zimebaki kupigania kulinda heshima lakini sio ubinwa wa kuwa
zimeachwa kwa pointi nyingi huku Ligi ikielekea ukingoni.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *