Habari

HAJI MANARA ASEMA “HII SIO SIMBA NINAYOIJUA” …adai timu ilicheza soka mbovu

on


Afisa habari wa klabu ya Simba Haji Sunday Manara, amesema klabu yake
ilimwangusha katika mchezo wa Ligi Kuu dhidi ya Mbeya City siku ya Jumamosi.
Katika mchezo huo uliochezwa Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam,
Simba ililazimika kusawazisha kila wakati ili kuambulia sare ya 2-2.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Haji ameandika: “Sio Simba nnayoijua
mimi, tumecheza soka hovyo mno , but we will make it”.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *