Habari

HATIMAYE AFRICAN LYON YAWEKWA SOKONI… gharama kubwa za uendeshaji bila uzalisahaji wa kutosha yatajwa kuwa sababu

on

IMEBAINIKA
kuwa timu ya African Lyon ambayo imerejea Ligi Kuu Tanzania Bara imewekwa
sokoni akitafutwa mnunuzi mwenye mkwanja wa kutosha.
Ingawa mmiliki
wa timu hiyo, Rahim Kangenzi “Zamunda” amekanusha kuiuza akisema wanataka kuimarisha
uwekezaji, lakini ukweli ni kuwa anaipiga bei timu hiyo.
Imeelezwa kuwa
gharama kubwa za kuendesha timu bila ya kuwa na uzalisahaji wa kutosha ndio
unaomsukuma kuiuza timu hiyo.
Kwa sasa
mazungumzo baina ya African Lyon na kampuni ya GSM Limited yanaelekea
kukamilika.

African Lyon
iliuzwa mwaka 2010 na mfanyabiashara anayetaka kumiliki hisa nyingi ndani ya
Simba SC, Mohammed Dewji “Mo”, ambaye pia aliinunua mwaka 2007 kutoka kwa
wafanyabiashara wa soko la Mbagala, wakati huo ikiitwa “Mbagala Market”. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *