Habari

KOCHA DOTMUND AKATA TAMAA YA UBINGWA WA BUNDESLIGA

on

KOCHA wa
Borussia Dortmund, Thomas Tuchel ameonyesha kukata tamaa ya kutwaa ubingwa
ndani ya Bundesliga na kusema anapambana kwa ajili ya kuhakikisha timu inacheza
michuano ya Ligi ya Mabingwa Ulaya.
Akinukuliwa,
Tuchel alisema tofauti na msimu ulipoanza ambapo alikuwa na matumaini makubwa
kwa vijana wake, lakini sasa ndoto ya kutwaa ubingwa ni kama imepotea.
“Tulianza
msimu vizuri, kila mchezaji alikuwa na ari na hamasa ya kupambana kwa ajili ya
ubingwa wa Ujerumani.”
“Hatutofanya
makosa ya miaka miwili iliyopita. Hatukuwa katika kiwango bora cha ushindani
tofauti na mwaka huu.”
“Tulipambana
kuanzia mwanzo, lakini kadri Ligi inavyoendelea nadhani hatuna nafasi ya kuwa
mabingwa bali hivi sasa tunapambana ili kupata nafasi ya kucheza michuano ya
Ligi ya Ulaya,” alisema Tuchel.
Timu ya
Dortmund msimu huu ilionyesha kuyumba baada ya kuwakosa baadhi ya nyota wake
waliohamia timu mbalimbali barani Ulaya wakiwemo beki Mats Hummels, Ilkay
Gundogan na Henrikh Mkhitaryan.

Lakini kocha
Tuchel aliamini ana kikosi cha kupambana kwa ajili ya ubingwa, hata hivyo ndoto
hizo zimeyeyuka huku akiamini kuwa Bayern Munich watatetea tena taji la
uchampioni wa Bundesliga msimu huu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *