Habari

KOCHA WA AFRICAN LYON ATOA ONYO KWA WAAMUZI MECHI ZA MWISHO LIGI KUU BARA

on

KOCHA wa
timu ya African Lyon ya jijini Dar es Salaam, Ernest Otieno raia wa Uganda,
amewataka waamuzi wanaochezesha Ligi Kuu kuwa makini katika mechi za mwisho.
Akiongea na
Saluti5, kocha huyo alisema ikiwa waamuzi watachezesha kihalali ana uhakika
timu yake itabakia Ligi Kuu.
Otieno alisema
kuwa licha ya timu yake kutofanya vyema sana kutokana na kutatizwa na uzoefu,
anaamini wanaweza kupambana kuepuka janga la kushuka daraja.

“Timu yetu haiku
sehemu salama, lakini nadhani kama waamuzi watachezesha kwa haki tutafanya
vizuri na kuepuka kushuka daraja,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *