Habari

MASHABIKI WA LEICESTER CITY “WAMKATAA” KOCHA ROY HODGSON

on

MASHABIKI wa
klabu ya Leicester City ya Uingereza wameanza kuonyesha wasiwasi wao katika
jitihada za kusaka kocha ambaye anatarajiwa kutwaa mikoba ya Claudio Ranieri.
Wakiwa
wamefurika nje ya uwanja wa Kings Power, mashabiki hao wameandika kwenye
mabango kwamba kocha anayepewa nafasi ya kwanza katika mazungumzo ndie atakuwa
msaada wa kuwaondoa katika tope la kukosaa mafanikio msimu huu.
Kocha
anayetajwa sana ni Roy Hodgson ambaye hajawahi kuwa na mafanikio makubwa katika
timu ambazo amefundisha ikiwemo Liverpool FC.
Mashabiki
hao wamesema kwamba hawaoni kama viongozi wao wako siriazi katika kusaka
mbadala wa Ranieri kwani wanaona kuwa ni kama anakuja kocha ambaye amezidiwa
kila kitu na kocha aliyefukuzwa.

Kocha huyo
wa zamani wa klabu ya Liverpool na timu ya taifa ya Uingereza, Roy Hodgson
anatajwa kama kocha anayefikiriwa kupewa mikoba iliyoachwa na Ranieri ndani ya
Leicester City ambayo kwa sasa ipo chini ya kocha msaidizi wa Ranieri, Craig
Shakespeare.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *