Habari

MAUA SAMA AFICHUA ALIVYTOPAGAWISHWA NA SIMU YA KWANZA ALIYOPIGIWA NA MWANAFA

on

MWIMBAJI wa
kike wa muziki wa bongofleva, Maua Sama amesema wakati alipokuwa hajulikani
kabisa kimuziki alipokea simu kutoka kwa MwanaFA, mtu aliyekuwa akimsikia au
kumwona kwenye Tv akimsifia kwa uimbaji wake mahiri.
Ilikuwa ni
simu iliyomshitua mwimbaji huyo na akadhani kuwa anataka kuingizwa mjini na
wajanja.
“Sikuamini,”
Maua alikiambia kipindi cha The Playlist cha radio Times Fm. “Kwanza
nilishangaa, si unajua wale watu wa mtandao wanataka kuzingua kwa hiyo kwangu
mimi nikaona kabisa nataka kutapeliwa.”
Baada ya FA
kujieleza ndipo Maua alipoamini kweli na kuamua kutoroka kupanda basi kuja Dar
es Salaam na ndipo wimbo wake wa kwanza “So Crazy” aliomshirikisha FA ulipotoka
.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *