Habari

MIRANDA WA NOLLYWOOD ASEMA ANAJIONA AMEONGEZEKA UZURI BAADA YA KUPATA MTOTO

on

MWIGIZAJI
Adaora Ukoh maarufu kama “Miranda” ameanza nyodo baada ya kupata mtoto wake wa
kwanza.
Miranda amesema
anajiona uzuri wake umeongezeka baada ya kujifungua mtoto wake huyo aliyempa
jina la Jermaine Ehize AbuMere.

“Kwa sasa
ninajiona kama uzuri wangu umeongezeka maradufu baada ya kujifungua mwanangu Jermaine
Ehize AbuMere,” amesema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *