Habari

MWIGIZAJI MOYO LAWAL ASEMA FAMILIA YAKE INAMLAZIMISHA KUOLEWA

on

MWIGIZAJI
anayeling’arisha eneo la Yoruba, Moyo Lawal amefunguka na kusema kuwa familia
yake inamlazimisha kuolewa.
Moyo
msichana mwenye mvuto wa aina yake, alisema alipenda aolewe akiwa amezaa mtoto
mmoja lakini sasa inashindikana kutokana na shinikizo.
Alisema,
yeye ambaye kwa sasa anaishi na baba yake baada ya mama yake kufariki,
anatakiwa aolewe katika kile kinachosemwa kuepuka kuiaibisha familia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *