Habari

PEP GUARDIOLA AGOMA YAYA TOURE KUUZWA

on

KUNA taarifa
kuwa klabu ya Paris Saint-Germain inahaha kwa hali na mali kutaka kumnasa
kiungo mkongwe wa kikosi cha Manchester City, Yaya Toure.
Lakini
taarifa za ndani ya matajiri hao zimesema kuwa, kocha wa sasa Pep Guardiola
ameweka bayana kuwa kiungo huyo raia wa Ivory Coast hatouzwa kwa sasa.
Kauli ya
Guardiola inakuja siku chache baada ya kocha huyo kuendelea kushutumiwa kwa
kutowapa kipaumbele wanandinga wazoefu aliowakuta kikosini.
Tangu Pep
Guardiola atue kwa ajili ya kukinoa kikosi cha matajiri wa jiji la Manchester, amekuwa
akiwanyima namba katika kikosi cha kwanza wachezaji nguli waliokuwa imara
katika kipindi ambacho timu ilikuwa ikifundishwa na Manuel Pellegrini.
Kati ya
wachezaji hao ni pamoja na Yaya Toure ambapo pia amesababisha kuondoka kwa
mlinda mlango, Joe Hart na kiungo Geofrey Bonny.
Akinukuliwa,
Guardiola amesema Yaya ni mchezaji muhimu ndani ya kikosi na kwamba hatua ya
kutakiwa na PSG ni kama uchokozi mkubwa.
“Kuna
wanaoweza wakadhani kuwa Yaya sio kipaumbele change katika kipindi hiki cha
ujio wangu hapa, hii sio sahihi kwasababu kila mchezaji ana nafasi ana umuhimu
kulingana na mchezaji husika,” amenukuliwa Guardiola akizungumza na Sky Sports
na kuongeza.
“Yaya Toure ni
mchezaji muhimu katika kikosi cha City,” alisisitiza kocha huyo. “Lakini
kunahitajika dau la kinajimu kuweza kuhonga na kwenda kokote.”
“Hatuiuzi
klabu. Hatuna haja ya kuiuza. Tumejifunga kwa mchezaji wetu nae amejifunga
kwetu.”
Muivory
Coast huyo aliingia kwenye mzozo na kocha wake huyo kiasi cha kutokuwa na namba
katika kikosi cha kwanza tangu Ligi premier ilipoanza, lakini amepangwa katika
mechi za hivi karibuni na kuonyesha kiwango cha juu.

Aliingia
katika mzozo na kocha wa zamani wa Barcelona na Bayern Munich hadi ilifikia
hatua ya Yaya Toure kuondoka akishirikisha azma na wakala wake.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *