Habari

RAHEEM STERLING AAPA KUBAKI MANCHESTER CITY NA KUPIGANIA NAMBA

on

MSHAMBULIAJI
chipukizi wa England, Raheem Sterling amesikia anavyobezwa na akaapa kwamba
atabaki na kupigania namba Manchester City.
Kinda huyo
aliyetua Manchester City akitokea Liver mwaka 2015 kwa pauni mil 49, alionyesha
kiwango duni kabla ya kuzinduka hivi karibuni baada ya kuonywa na kocha wake,
Pep Guardiola.

“Watu
wamenishutumu sana, nataka niseme sina mpango wa kuondoka Manchester City bali
nitabaki,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *