Habari

RASHID PEMBE AMPIGIA CHAPUO BADI BAKULE VIJANA JAZZ BAND

on

MPULIZA
Saxaphone wa zamani wa Vijana Jazz Pambamoto, Rashid Pembe amemtaja mwimbaji
Badi Bakule kuwa ni kati ya watu muhimu ambao wangeweza kuleta mabadiliko makubwa
kama angetua katika bendi hiyo.
Akiongea
katika kipindi cha Afro Tz cha Radio One, kinachoruka hewani kuanzia Jumanne
hadi Alhamisi kila wiki chini ya mtangazaji Rajab Zomboko, Pembe alisema kuwa Bakule
angeweza kuja kuziba pengo la marehemu Jerry Nashon “Dudumizi”, kutokana na
uimbaji wao kushabihiana.
 
“Kinachotakiwa
hapo ni kwanza wanamuziki wenyewe waliopo sasa kuwa tayari kuyapokea mapinduzi,
kwa kubali kuwaleta wanamuziki ambao wamewazidi uwezo, kama ambavyo kipindi
kile sisi tulivyowavuta Suleiman Mbwembwe, Rahma Shari na Dudumizi ili kuziba
pengo la Maneti,” amesema. 
 
Aidha Pembe
amesema kuwa, pamoja Bakule, pia bendi hiyo ingefanya utaratibu wa kuwarudisha
wanamuziki wakle wa zamani wanaong’ara sasa kwenye bendi nyingine, kama vile wapiga
ala Miraji Shakashia (gitaa la Solo), James Mawila na Juma Choka (Drums).

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *