Habari

SHEREHE YA KUZALIWA YA MAMA YAKE ALI KIBA YAZUA MASWALI MENGI KWA MASHABIKI

on

MWISHONI mwa
wiki iliyopita mama wa msanii wa muziki wa kizazi kipya, Ali Kiba alizaliwa na
kusherehekea miaka kazaa ya kuzaliwa lakini licha ya kufanyiwa pati, mashabiki
waliachwa na maswali mazito.
Moja ya
swali lililoibuka kwenye siku hiyo ya kuzaliwa ni kwa nini wasanii wanaofanya
vyema wote hawapo karibu na baba zao wazazi.
Wengi
walihoji huwenda baba wazazi wa wasanii hao wametangulia mbele za haki lakini
hata wale waliopo hai wamekua hawaonekani.
Shabiki
Mohammed Msuya aliandika kwenye ukurasa wa Ali Kiba; “Mimi naomba kuuliza
kwani hawa wasanii hawana baba jamani mbona kila siku ni picha za wakina mama
ila samahani kama nitakuwa nimekwaza watu.”
Licha ya
swali hilo msanii huyo hakujibu na kufanya kuulizwa mara kwa mara huku wengi wakiomba
ufafanuzi zaidi.

Lakini si Ali
Kiba wala wale mashabiki wanaojiita team Kiba walishindwa kujibu swali hilo na
kuzidi kuacha maswali.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *